

**KIAPO CHA MDHAMINI WA MNUFAIKA WA MIKOPO YA ELIMU YA JUU  
INAYOTOLEWA NA BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU ZANZIBAR  
(BMEJZ)**

Mimi \_\_\_\_\_ (ZanID Na. \_\_\_\_\_) ambaye  
ni mdhamini wa mwanafunzi \_\_\_\_\_  
(ZanID Na. \_\_\_\_\_) anayenufaika na mikopo inayotolewa na BMEJZ, bila shindikizo  
lolote na nikiwa na akili timamu nimesoma, kuelewa na kukubali Sheria na Kanuni za BMEJZ  
zinazohusu masharti na wajibu wa mdhamini wa mnufaika wa mikopo. Nipo tayari kutoa  
taarifa za mdaiwa wakati wowote zitapohitajika na kutekeleza kikamilifu mashart ya urejeshaji  
mikopo kulingana na kifungu cha 27(2) na 27(3) cha Sheria Na. 3/2011 ya BMEJZ

	<b>MDHAMINI WA KWANZA</b>
Jina kamili	
Kazi	
Kituo cha kazi	
Sanduku la Posta	
Mtaa anaoshi	
Nambari ya Nyumba	
Shehia	
Wilaya	
Mkoa	
Nambari ya simu	
Barua pepe (E-mail)	
Nambari ya kitambulisho cha Mzanzibari	
Nambari ya kitambulisho cha Mtanzania	
Uhusiano na mdhaminiwa	
Saini ya Mdhamini	
Tarehe	

**Picha ya  
Mdhamini na  
kupigwa  
muhuri wa  
Hakimu/Wakili**

**USHUHUDA WA HAKIMU/WAKILI**

Jina \_\_\_\_\_  
S.L.P \_\_\_\_\_ Mji \_\_\_\_\_  
Wilaya \_\_\_\_\_ Mkoa \_\_\_\_\_  
Namba ya simu \_\_\_\_\_  
Saini \_\_\_\_\_ Tarehe \_\_\_\_\_  
Cheo \_\_\_\_\_

**Muhuri wa  
Hakimu/  
Wakili**

**KIAPO CHA MDHAMINI WA MNUFAIKA WA MIKOPO YA ELIMU YA JUU  
INAYOTOLEWA NA BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU ZANZIBAR  
(BMEJZ)**

Mimi \_\_\_\_\_ (ZanID Na. \_\_\_\_\_) ambaye  
ni mdhamini wa mwanafunzi \_\_\_\_\_  
(ZanID Na. \_\_\_\_\_) anayenufaika na mikopo inayotolewa na BMEJZ, bila shindikizo  
lolote na nikiwa na akili timamu nimesoma, kuelewa na kukubali Sheria na Kanuni za BMEJZ  
zinazohusu masharti na wajibu wa mdhamini wa mnufaika wa mikopo. Nipo tayari kutoa  
taarifa za mdaiwa wakati wowote zitapohitajika na kutekeleza kikamilifu mashart ya urejeshaji  
mikopo kulingana na kifungu cha 27(2) na 27(3) cha Sheria Na. 3/2011 ya BMEJZ

	<b>MDHAMINI WA PILI</b>
Jina kamili	
Kazi	
Kituo cha kazi	
Sanduku la Posta	
Mtaa anaoshi	
Nambari ya Nyumba	
Shehia	
Wilaya	
Mkoa	
Nambari ya simu	
Barua pepe (E-mail)	
Nambari ya kitambulisho cha Mzanzibari	
Nambari ya kitambulisho cha Mtanzania	
Uhusiano na mdhaminiwa	
Saini ya Mdamini	
Tarehe	

**Picha ya  
Mdamini na  
kupigwa  
muhuri wa  
Hakimu/Wakili**

**USHUHUDA WA HAKIMU/WAKILI**

Jina \_\_\_\_\_

S.L.P \_\_\_\_\_ Mji \_\_\_\_\_

Wilaya \_\_\_\_\_ Mkoa \_\_\_\_\_

Namba ya simu \_\_\_\_\_

Saini \_\_\_\_\_ Tarehe \_\_\_\_\_

Cheo \_\_\_\_\_

**Muhuri wa  
Hakimu/  
Wakili**